Viễn thông Khởi Nghiệp

Viễn thông Khởi Nghiệp

Viễn thông Khởi Nghiệp

Viễn thông Khởi Nghiệp

Viễn thông Khởi Nghiệp
Viễn thông Khởi Nghiệp

icon-diachiTest

icon-hotline0936.636.676

icon-emailcapquangvienthong@gmail.com

Social: icon-twittericon-facebook
  • slide_0
  • slide_1
  • slide_2
  • slide_3
147090308090.png

MÁY HÀN QUANG

643365702349.png

MÁY ĐO QUANG

104919425586.png

CÁP QUANG VÀ PHỤ KIỆN

546416426543.png

MEDIA CONVERTER, SFP

911428765668.png

CÁP ĐỒNG VÀ PHỤ KIỆN

011161637145.png

TỦ RACK

119626367524.png

VẬT TƯ TREO CÁP

 

 

      

con-xemthemXem thêm
Giới Thiệu về Cty Khởi Nghiệp

Máy hàn quang Sumitomo Z1C

Mã SP: Z1C

Giá: Liên hệ

Máy hàn cáp quang Sumitomo 81C

Mã SP: Sumitomo 81C

Giá: Liên hệ

Máy hàn cáp quang Fujikura 70S

Mã SP: Fujikura 70S

Giá: Liên hệ

Máy hàn cáp quang Swift S3

Mã SP: Swift S3

Giá: Liên hệ

MÁY ĐO QUANG

Máy đo quang Yokogawa AQ7280

Mã SP: AQ7280

Giá: Liên hệ

Máy đo quang Yokogawa AQ7275

Mã SP: AQ7275

Giá: Liên hệ

Máy đo quang Yokogawa AQ1200

Mã SP: AQ1200

Giá: Liên hệ

Máy đo quang Yokogawa AQ7260

Mã SP: AQ7260

Giá: Liên hệ

Dây nối quang SM SC/UPC, 0.9mm

Mã SP: SM-SC

Giá: 10.000 VNĐ

Măng xông quang cơ khí 12FO

Mã SP: MX12

Giá: 170.000 VNĐ

Cáp quang treo Singlemode F8 24FO

Mã SP: TPKL24

Giá: 13.900 VNĐ

Hộp phối quang 24FO (ODF cố định)

Mã SP: OR24-CD

Giá: 360.000 VNĐ

MEDIA CONVERTER, SFP

Converter Singlemode 1 cổng Ethernet 10/100M, 2 sợi quang

Mã SP: YT-8110SA-11-20

Giá: 350.000 VNĐ

Converter Singlemode 1 cổng Ethernet 10/100/1000M, 2 sợi quang

Mã SP: YT-8110GSA-11-10-AS

Giá: 450.000 VNĐ

Converter SFP 1 cổng Ethernet 10/100/1000M

Mã SP: YT-8110G-SFP-AS

Giá: 600.000 VNĐ

Modul quang SFP SM 1.25G

Mã SP: SFPG

Giá: 350.000 VNĐ

CÁP ĐỒNG VÀ PHỤ KIỆN

Rack 42U D1000

Mã SP:

Giá: Liên hệ

Rack 27U Outdoor

Mã SP: 27U Rack

Giá: Liên hệ

Wallmount 20U

Mã SP: Wallmount 20U

Giá: Liên hệ

Rack 27U USS

Mã SP: Rack 27U USS

Giá: Liên hệ

VẬT TƯ TREO CÁP

Dịch vụ

Video - Clips

Hỗ trợ tư vấn

Icon

Quét Mã Zalo

dt Hotline: 0936.636.676 Icon Icon
Icon

Quét Mã Viber

dt Hotline: 0986.232.231 Icon Icon
bg-contact
381788027280979.png 757851347376121.png 858967785216349.png 233680595038523.png 857352072592651.png 846266897076217.png 303641573467655.png 170770073212201.png 244842411724819.png 088959008266134.png