Converter SM Gfirst 1 cổng Ethernet 10/100/1000M (MODEL FT-8110MA)

Converter SM Gfirst 1 cổng Ethernet 10/100/1000M (MODEL FT-8110MA)

Converter SM Gfirst 1 cổng Ethernet 10/100/1000M (MODEL FT-8110MA)

Converter SM Gfirst 1 cổng Ethernet 10/100/1000M (MODEL FT-8110MA)

Converter SM Gfirst 1 cổng Ethernet 10/100/1000M (MODEL FT-8110MA)
Converter SM Gfirst 1 cổng Ethernet 10/100/1000M (MODEL FT-8110MA)

icon-diachiTest

icon-hotline0936.636.676

icon-emailcapquangvienthong@gmail.com

Social: icon-twittericon-facebook

Converter Singlemode 10/100/1000M (MODEL FT-8110GMA-20F-3S)

Converter Singlemode 10/100/1000M (MODEL FT-8110GMA-20F-3S)

Mã sản phẩm: 8110MA
Giá: 1.100.000 VNĐ
Lượt xem: 0
Nhà sản xuất : Gfirst
Thông tin chi tiết

 FT-8110GMA-20F-3S là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100/1000M) của hãng G-First, cung cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. FT-8110 MA có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. FT-8110 MA tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. FT-8110GMA-20F-3S không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.

Đặc điểm:

1. Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F
2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex

4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC
5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Thông số kỹ thuật: 

Chuẩn: IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F,  1000Base-T, 1000Base-F

Tín hiệu điện: T+, T-, R+, R, GND

Tín hiệu quang: TX, RX

Chế độ làm việc: Truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, Full/Half duplex

Tốc độ cổng điện: Thích ứng 10/100Mbps

Tốc độ cổng quang: 100Mbps/155Mbps

Khoảng cách cổng điện: 100M/328 ft

Khoảng cách quang: Multi-mode: 2; 5Km hoặc Single-mode 20; 40; 60; 80; 100; 120KM

Loại dây cáp điện: UTP 5 (EIA/TIA 568)

Loại dây cáp quang: Multi-mode 50/125, 62.5/125 μm; Single-mode 9/125 μm.

Bước sóng cổng quang: 850nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm

Đầu kết nối cổng điện: 1 cổng RJ45

Đầu kết nối cổng quang: SC

Điều kiện môi trường 

Nhiệt độ hoạt động: -10°C ~ 65°C

Nhiệt độ lưu trữ: -20°C ~ 70°C

Độ ẩm trung bình: 5% ~ 95%

Nguồn 

Nguồn: 5VDC, -48VDC hoặc 110VDC~220VAC

Suy hao: 2W

Kích cỡ 

L*W*H: 94mm*71mm*26mm

Vỏ: Hợp kim

Màu: Đen

Trọng lượng: 230g

 

Sản phẩm khác

Converter Singlemode 10/100M (MODEL FT-8110SB-20A/B)

Mã SP: 8110SA/B

Giá: 290.000 VNĐ

381788027280979.png 757851347376121.png 858967785216349.png 233680595038523.png 857352072592651.png 846266897076217.png 303641573467655.png 170770073212201.png 244842411724819.png 088959008266134.png